CFS-0100TB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-CFS-0100TR-ND - เทปและม้วน (TR)
563-CFS-0100CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
563-CFS-0100DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFS-0100TB
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE DIP SPST 0.1A 6V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SPST 1 ตำแหน่ง ติดบนพื้นผิว เลื่อน (มาตรฐาน) แอคชูเอเตอร์ 100mA 6VDC
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Nidec Components
ความสูงเหนือบอร์ด
0.146" (3.70mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SPST
ทนต่อการซัก
ใช่
จำนวนของตำแหน่ง
1
คุณสมบัติ
เทปซีล
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตราแรงดันไฟฟ้า
6VDC
วัสดุบอดี้
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS)
ประเภทแอคชูเอเตอร์
เลื่อน (มาตรฐาน)
ความยาว
0.156" (3.96mm)