CFS-0101MC
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-2008-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CFS-0101MC
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE DIP SPST 0.1A 6V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip SPST 1 ตำแหน่ง ทรูโฮล เลื่อน (มาตรฐาน) แอคชูเอเตอร์ 100mA 6VDC
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Nidec Components
ความสูงเหนือบอร์ด
0.177" (4.50mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
SPST
ทนต่อการซัก
ไม่
จำนวนของตำแหน่ง
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
วัสดุบอดี้
โพลีฟินีลีนซัลไฟด์ (PPS)
อัตราแรงดันไฟฟ้า
6VDC
ความยาว
0.156" (3.96mm)