CL-SA-12C-02
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1388-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CL-SA-12C-02
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE SPDT 500MA 12V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์แบบเลื่อน SPDT ทรูโฮล
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CL-SA-12C-02 รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวแอคชูเอเตอร์
1.40mm
ผู้ผลิต
Nidec Components
วัสดุหน้าสัมผัส
ทอง (Au)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
วงจร
SPDT
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
1.60mm
จับเวลาการสัมผัส
ไม่ใช่ชอร์ตติ้ง (BBM)
ชีวิตเครื่องกล
10,000 รอบ
ฟังก์ชั่นสวิตช์
On-On
ระยะเวลาการใช้งานทางไฟฟ้า
2,000 รอบ
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
500mA (DC)
แรงในการทำงาน
255gf
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
12 V