CL-SB-12B-01T
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1318-2-ND - เทปและม้วน (TR)
563-1318-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
563-1318-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CL-SB-12B-01T
คำอธิบาย
SWITCH SLIDE SPDT 200MA 12V
โมเดล EDA/CAD
CL-SB-12B-01T รุ่น
หมวดหมู่
ความยาวแอคชูเอเตอร์
2.00mm
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองแดง
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
เงิน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
จับเวลาการสัมผัส
ไม่ใช่ชอร์ตติ้ง (BBM)
วัสดุแอคชูเอเตอร์
โพลีเอไมด์ (PA), ไนลอน
การเคลื่อนที่ของสวิตช์
2.00mm
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
200mA (DC)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
12 V