CT-6EP202
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-CT-6EP202-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CT-6EP202
คำอธิบาย
TRIMMER 2K OHM 0.5W PC PIN TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
2 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
CT-6EP202 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
2 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยมจัตุรัส - 0,276" x 0,276" หน้า (7,00mm x 7,00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%