CT-94EX203
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-CT-94EX203-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CT-94EX203
คำอธิบาย
TRIMMER 20K OHM 0.5W PC PIN SIDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 18.0 หมุน การปรับด้านข้าง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CT-94EX203 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
Nidec Components
จำนวนรอบ
18.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านข้าง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
20 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,378" x 0,189" หน้า (9,60mm x 4,80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%