F310R-12LB ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Sunon Fans
มีอยู่ในสต็อค: 429
เอกสารข้อมูล
Direct
Sunon Fans
มีอยู่ในสต็อค: 1,322
เอกสารข้อมูล
พัดลม แกนท่อ 12VDC สี่เหลี่ยม - 30mm L x 30mm H 1 บอล/1 ปลอก 3.2CFM (0.090m³/min) 2 สายไฟ
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
F310R-12LB
F310R-12LB
F310R-12LB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1125-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F310R-12LB
คำอธิบาย
FAN AXIAL 30X10MM 12VDC WIRE
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
สัญญาณรบกวน
17.0dB(A)
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
480 mW
ชุด
RPM
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ส่วนปลาย
2 สายไฟ
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
14 ~ 140°F (-10 ~ 60°C)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
น้ำหนัก
0.018lb (8.16g)
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 30mm L x 30mm H
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
0.040A
ความกว้าง
10.00mm
ช่วงแรงดันไฟฟ้า
10.2 ~ 13.8VDC
การไหลของอากาศ
3.2CFM (0.090m³/min)
วัสดุ - เฟรม
อะคริลิก บิวทาดีน สไตรีน (ABS), โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
แรงดันคงที่
0.092in H2O (23.0Pa)