SS-10-23NP-LE
SS-10-23NP-LE
SS-10-23NP-LE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-1084-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SS-10-23NP-LE
คำอธิบาย
SWITCH ROTARY DIP DP3T 0.1A 5V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์ dip DP3T 3 ตำแหน่ง ทรูโฮล หมุนพร้อมเพลา แอคชูเอเตอร์ 100mA 5VDC
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ผู้ผลิต
Nidec Components
ความสูงเหนือบอร์ด
0.535" (13.59mm)
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะ
0.100" (2.54mm), เต็ม
วงจร
DP3T
ทนต่อการซัก
ใช่
จำนวนของตำแหน่ง
3
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
100mA
วัสดุบอดี้
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
อัตราแรงดันไฟฟ้า
5VDC
ความยาว
0.394" (10.00mm)