ST-42ETA102 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
TT Electronics/BI
มีอยู่ในสต็อค: 4,368
เอกสารข้อมูล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ST-42ETA102
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-ST-42ETA102TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST-42ETA102
คำอธิบาย
TRIMMER 1K OHM 0.25W J LEAD TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms 0.25W, 1/4W J ตัวนำ ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ST-42ETA102 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
ความต้านทานไฟฟ้า
1 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%