ST-4ETA502
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-ST-4ETA502TR-ND - เทปและม้วน (TR)
563-ST-4ETA502CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
563-ST-4ETA502DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST-4ETA502
คำอธิบาย
TRIMMER 5K OHM 0.25W J LEAD TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
5 kOhms 0.25W, 1/4W J ตัวนำ ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
ST-4ETA502 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
5 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
J ตัวนำ
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%