ST-4ETB103
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-ST-4ETB103TR-ND - เทปและม้วน (TR)
563-ST-4ETB103CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
563-ST-4ETB103DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST-4ETB103
คำอธิบาย
TRIMMER 10K OHM 0.25W GW TOP ADJ
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.25W, 1/4W Gull Wing ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ST-4ETB103 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
Nidec Components
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%