ST-4ETB501
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
563-ST-4ETB501TR-ND - เทปและม้วน (TR)
563-ST-4ETB501CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
563-ST-4ETB501DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST-4ETB501
คำอธิบาย
TRIMMER 500 OHM 0.25W GW TOP ADJ
คำอธิบายโดยละเอียด
500 Ohms 0.25W, 1/4W Gull Wing ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
ST-4ETB501 รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
500 Ohms
รูปแบบส่วนปลาย
Gull Wing
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%