ST42EA502 มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Nidec Components
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Nidec Components
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
TT Electronics/BI
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ST42EA502
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ST42EA502-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST42EA502
คำอธิบาย
TRIMMER 5K OHM 0.25W J LEAD TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
5 kOhms 0.25W, 1/4W J ตัวนำ ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความต้านทานไฟฟ้า
5 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%