IS15ABFP4RGB ตกรุ่นและไม่มีการผลิตอีกต่อไป
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
NKK Switches
มีอยู่ในสต็อค: 638
เอกสารข้อมูล
สวิตช์แสดงผลที่ตั้งโปรแกรมได้ ปุ่มกด, LCD SPST-NO 0.1A @ 12VDC ทรูโฮล
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Revolutionizing Interface Control: NKK's SmartDisplay
IS15ABFP4RGB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
360-2332-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
IS15ABFP4RGB
คำอธิบาย
SW PROG DISPLAY SPST-NO 0.1A 12V
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
ฟังก์ชั่นสวิตช์
Off-Mom
ผู้ผลิต
NKK Switches
อัตราหน้าสัมผัส @ แรงดันไฟฟ้า
0.1A @ 12VDC
ชุด
แรงดันไฟฟ้าที่จ่าย
3.0 ~ 5.5VDC
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
ประเภท
ปุ่มกด, LCD
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 40°C
โหมดการแสดงผล
สีดำและสีขาว, FSTN บวก
แรงในการทำงาน
224gf
สี LED
สีแดง - สีเขียว - สีน้ำเงิน
กระแสผ่าน LED
10, 10, 10mA
พื้นที่การมองเห็น
15.0mm L x 10.8mm W
2.1, 3.3, 3.3VDC
ขนาดหน้า
23.13mm L x 20.59mm W
ช่วงการเคลื่อนที่
1.8mm