181-044-113R531
181-044-113R531
181-044-113R531
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
181-144RME-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
181-044-113R531
คำอธิบาย
CONN D-SUB HD PLG 44POS R/A SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
44 ตำแหน่ง D-Sub, ความหนาแน่นสูง ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
181-044-113R531 รุ่น
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบนิกเกิล
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.350" (8.89mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด, รอยบากสำหรับต่อสายดิน, ชิลด์
จำนวนของตำแหน่ง
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
จำนวนของแถว
3
สี
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B) ความหนาแน่นสูง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C