181-044-113R531 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 181-144RME-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | CONN D-SUB HD PLG 44POS R/A SLDR |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 44 ตำแหน่ง D-Sub, ความหนาแน่นสูง ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 181-044-113R531 รุ่น |
หมวดหมู่ | วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว เหล็ก, ชุบนิกเกิล |
Mfr | พื้นผิวหน้าสัมผัส ทอง |
ชุด | ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส แฟลช |
บรรจุภัณฑ์ ถาด | ระดับความไวไฟ UL94 V-0 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) 3A |
รูปแบบคอนเนคเตอร์ | ระยะห่างแบ็คเซ็ท 0.350" (8.89mm) |
ประเภทคอนเนคเตอร์ ปลั๊ก, ขาตัวผู้ | คุณสมบัติ ตัวล็อคบอร์ด, รอยบากสำหรับต่อสายดิน, ชิลด์ |
จำนวนของตำแหน่ง | อัตราแรงดันไฟฟ้า 250V |
จำนวนของแถว 3 | สี สีดำ |
ประเภทการติดตั้ง | วัสดุไดอิเล็กทริก โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T |
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์ 3 (DB, B) ความหนาแน่นสูง | วัสดุหน้าสัมผัส ทองเหลือง |
ประเภทหน้าสัมผัส สัญญาณ | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 105°C |