182-015-113R181
182-015-113R181
182-015-113R181
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
182-815ME-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
182-015-113R181
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLUG 15POS R/A SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 ตำแหน่ง D-Sub ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
182-015-113R181 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบนิกเกิล
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.318" (8.08mm)
จำนวนของตำแหน่ง
คุณสมบัติ
แถบกราวด์, รอยบากสำหรับต่อสายดิน
จำนวนของแถว
2
สี
สีดำ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
2 (DA, A)
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C