183-025-213R451
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
183-025-213R451-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
183-025-213R451
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 25POS R/A SOLDER
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 ตำแหน่ง D-Sub เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
183-025-213R451 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนปลาย
บัดกรี
Mfr
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบนิกเกิล
ชุด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
รูปแบบคอนเนคเตอร์
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.590" (14.99mm)
จำนวนของตำแหน่ง
สี
สีดำ
จำนวนของแถว
2
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B)
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C