รูปภาพสำหรับ 189-H15-613R577 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
189-H15-613R577
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NOR1833-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
189-H15-613R577
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 15POS R/A SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15, 15 ตำแหน่ง D-Sub - ซ้อนกัน เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบนิกเกิล
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
3A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ระยะห่างแบ็คเซ็ท
0.350" (8.89mm)
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด, รอยบากสำหรับต่อสายดิน, อุปกรณ์สำหรับยึด, ชิลด์
จำนวนของตำแหน่ง
สี
สีดำ
จำนวนของแถว
3, 3
แบบฟอร์มการติดต่อ
ประทับ
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีเอไมด์ (PA9T), ไนลอน 9T
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
1 (DE, E); 1 (DE, E) ความหนาแน่นสูง
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 85°C