680M17W2203L401
680M17W2203L401
680M17W2203L401
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NOR1282-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
680M17W2203L401
คำอธิบาย
CONN D-SUB RCPT 17POS PNL MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
17 (15 + 2 พาวเวอร์) ตำแหน่ง D-Sub, Combo เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย คอนเนคเตอร์
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
680M17W2203L401 รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติของหน้าแปลน
โครง/ฝาครอบ (ไม่มีเกลียว)
Mfr
ส่วนปลาย
ถ้วยบัดกรี
ชุด
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบนิกเกิล
บรรจุภัณฑ์
ถาด
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
รูปแบบคอนเนคเตอร์
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
ประเภทคอนเนคเตอร์
เต้ารับ, ซ็อกเก็ตตัวเมีย
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A, 40A
จำนวนของตำแหน่ง
แบบฟอร์มการติดต่อ
ขึ้นรูปทางกล
จำนวนของแถว
2
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุหน้าสัมผัส
ทองเหลือง
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
3 (DB, B) - 17W2
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C