681M21WA4PL141
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
37-681M21WA4PL141-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
681M21WA4PL141
คำอธิบาย
CONN D-SUB PLG 21POS PNL MT SLDR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
21 (17 + 4 พาวเวอร์) ตำแหน่ง D-Sub, Combo ปลั๊ก, ขาตัวผู้ คอนเนคเตอร์
หมวดหมู่
วัสดุของฝาครอบ, พื้นผิว
เหล็ก, ชุบนิกเกิล
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส
ทอง
ชุด
ความหนาพื้นผิวหน้าสัมผัส
แฟลช
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
5A, 40A
รูปแบบคอนเนคเตอร์
คุณสมบัติ
ตัวล็อคบอร์ด, รอยบากสำหรับต่อสายดิน
ประเภทคอนเนคเตอร์
ปลั๊ก, ขาตัวผู้
อัตราแรงดันไฟฟ้า
250V
จำนวนของตำแหน่ง
สี
สีดำ
จำนวนของแถว
2
แบบฟอร์มการติดต่อ
ขึ้นรูปทางกล
ประเภทการติดตั้ง
วัสดุไดอิเล็กทริก
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
ขนาดของฝาครอบ, โครงร่างคอนเนคเตอร์
4 (DC, C) - 21WA4
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
ประเภทหน้าสัมผัส
สัญญาณและพาวเวอร์
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C