NRF24AP2-1CHQ32-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NRF24AP2-1CHQ32-R7-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NRF24AP2-1CHQ32-R7
คำอธิบาย
IC RF TXRX ISM>1GHZ 32QFN
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx เท่านั้น ค่าทั่วไป ISM > 1GHz ANT™ 2.4GHz 32-VFQFN แผ่นสัมผัส
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
0dBm
Mfr
เซ็นซิติวิตี้
-85dBm
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
USART
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.9V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
17mA
ประเภท
TxRx เท่านั้น
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
11mA ~ 15mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C