NRF24LE1-O17Q32-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
NRF24LE1-O17Q32-R7-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NRF24LE1-O17Q32-R7
คำอธิบาย
IC RF TXRX+MCU ISM>1GHZ 32QFN
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx + MCU ค่าทั่วไป ISM > 1GHz 2.4GHz 32-VFQFN แผ่นสัมผัส
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำ
16kB OTP, 1kB SRAM
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
I2C, SPI, UART
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
GPIO
15
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.9V ~ 3.6V
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
12.4mA ~ 13.3mA
ประเภท
TxRx + MCU
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
6.8mA ~ 11.1mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
ค่าทั่วไป ISM > 1GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C