NRF54L10-QFAA-R7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4823-NRF54L10-QFAA-R7TR-ND - เทปและม้วน (TR)
4823-NRF54L10-QFAA-R7CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4823-NRF54L10-QFAA-R7DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
NRF54L10-QFAA-R7
คำอธิบาย
IC RF TXRX+MCU
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic rf TxRx + MCU 802.15.4, บลูทูธ บลูทูธ V6.0, สำคัญ, เธรด 48-VFQFN แผ่นสัมผัส
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำ
1MB แฟลช, 192kB RAM
Mfr
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
GPIO, I2C, I2S, SPI, UART
ชุด
GPIO
31
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
1.7V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
3.2mA
ประเภท
TxRx + MCU
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
5mA ~ 10mA
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
802.15.4, บลูทูธ
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)