S10F1C-P09MCC0-5000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1907-1429-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S10F1C-P09MCC0-5000
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 9P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
11 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
9 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
หมวดหมู่
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
Mfr
สี
เงิน
ชุด
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ระดับความไวไฟ
UL94 V-0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฝาหลัง
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
9
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
4A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
0
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.177" ~ 0.197" (4.50mm ~ 5.00mm)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 120°C