S21LAC-P08MFG0-720S
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
S21LAC-P08MFG0-720S-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
S21LAC-P08MFG0-720S
คำอธิบาย
CONN PLUG MALE 8P GOLD SLDR CUP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 ตำแหน่ง คอนเน็กเตอร์แบบกลม ปลั๊ก, ขาตัวผู้ ถ้วยบัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
S21LAC-P08MFG0-720S รุ่น
หมวดหมู่
พื้นผิวฝาครอบ
โครเมียมเคลือบบนนิกเกิล
Mfr
พื้นผิวหน้าสัมผัส - การเชื่อมต่อ
ทอง
ชุด
สี
เงิน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกันการเข้า
IP50 - ป้องกันฝุ่น
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ฝาหลัง, อุปกรณ์ลดแรงเครียด
ประเภทคอนเนคเตอร์
การป้องกัน
จำนวนของตำแหน่ง
8
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
7.5A
ขนาดของฝาครอบ - ใส่
1
ช่องเปิดสายเคเบิล
0.236" ~ 0.283" (6.00mm ~ 7.20mm)
ประเภทการติดตั้ง
แขวนอิสระ (อินไลน์)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 120°C