502BA104KDG2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
502BA104KDG2-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
502BA104KDG2
คำอธิบาย
10W 700J 100K OHMS 10% SLAB
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 kOhms ±10% 10W เซรามิก ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
0/ -2000ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 230°C
ชุด
คุณสมบัติ
กันความชื้น, ไม่เหนี่ยวนำ, ทนต่อพัลส์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
คุณสมบัติการติดตั้ง
อุปกรณ์ยึด (ไม่รวม)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
2.000" L x 0.252" W (50.80mm x 6.40mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
100 kOhms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.500" (38.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
รูปแบบตัวนำ
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
10W