825F150E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
825F150E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
825F150E
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 150 OHM 1% 25W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
150 Ohms ±1% 25W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
825F150E รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±20ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ชุด
การเคลือบ, ประเภทโครง
อะลูมิเนียม
บรรจุภัณฑ์
ถาด
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.062" L x 1.094" W (26.98mm x 27.79mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
150 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.556" (14.12mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
รูปแบบตัวนำ
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
25W