850F25RE
850F25RE
850F25RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
850F25RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
850F25RE
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 25 OHM 1% 50W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 Ohms ±1% 50W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
850F25RE รุ่น
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±20ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 275°C
ชุด
การเคลือบ, ประเภทโครง
อะลูมิเนียม
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.938" L x 1.156" W (49.23mm x 29.36mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
25 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.620" (15.75mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±1%
รูปแบบตัวนำ
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
50W