BAB326615R0KE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
BAB326615R0KE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BAB326615R0KE
คำอธิบาย
15 OHMS 10% 1000 WATT CASE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 Ohms ±10% 1000W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
แบบลวดพัน
Mfr
การเคลือบ, ประเภทโครง
อะลูมิเนียม
ชุด
คุณสมบัติการติดตั้ง
หน้าแปลน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
10.472" L x 5.000" W (266.00mm x 127.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
2.130" (54.10mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
15 Ohms
รูปแบบตัวนำ
สายตัวนำ
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, เคสสี่เหลี่ยม
พลังงาน (วัตต์)
1000W