D100K250E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
D100K250E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D100K250E
คำอธิบาย
ADJ PWR RES 250 OHM 100W CHAS MT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
250 Ohms 100 W เลื่อน ตัวต้านทานพาวเวอร์ปรับค่าได้ ติดตั้งบนแชสซี 0.752" OD, 0.500" ID (19.10mm x 12.70mm) 6.500" (165.10mm) ความยาว
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ผู้ผลิต
Ohmite
ประเภทการปรับ
เลื่อน
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.752" OD, 0.500" ID (19.10mm x 12.70mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
6.500" (165.10mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ความต้านทานไฟฟ้า
250 Ohms
ส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
100 W