D25K1K0E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
D25K1K0E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D25K1K0E
คำอธิบาย
ADJ PWR RES 1K OHM 25W CHAS MT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
1 kOhms 25 W เลื่อน ตัวต้านทานพาวเวอร์ปรับค่าได้ ติดตั้งบนแชสซี 0.563" OD, 0.313" ID (14.30mm x 7.94mm) 2.000" (50.80mm) ความยาว
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ผู้ผลิต
Ohmite
ประเภทการปรับ
เลื่อน
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.563" OD, 0.313" ID (14.30mm x 7.94mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
2.000" (50.80mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ความต้านทานไฟฟ้า
1 kOhms
ส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
25 W