D25K3R0E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
D25K3R0E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D25K3R0E
คำอธิบาย
ADJ PWR RES 3 OHM 25W CHAS MT
คำอธิบายโดยละเอียด
3 Ohms 25 W เลื่อน ตัวต้านทานพาวเวอร์ปรับค่าได้ ติดตั้งบนแชสซี 0.563" OD, 0.313" ID (14.30mm x 7.94mm) 2.000" (50.80mm) ความยาว
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.563" OD, 0.313" ID (14.30mm x 7.94mm)
ความยาว
2.000" (50.80mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
3 Ohms
พลังงาน (วัตต์)
25 W