D50K25RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
D50K25RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
D50K25RE
คำอธิบาย
ADJ PWR RES 25 OHM 50W CHAS MT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 Ohms 50 W เลื่อน ตัวต้านทานพาวเวอร์ปรับค่าได้ ติดตั้งบนแชสซี 0.563" OD, 0.313" ID (14.30mm x 7.94mm) 4.000" (101.60mm) ความยาว
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ผู้ผลิต
Ohmite
ประเภทการปรับ
เลื่อน
ชุด
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.563" OD, 0.313" ID (14.30mm x 7.94mm)
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความยาว
4.000" (101.60mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ความต้านทานไฟฟ้า
25 Ohms
ส่วนปลาย
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
50 W