F30J25RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
F30J25RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
F30J25RE
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 25 OHM 5% 30W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
25 Ohms ±5% 30W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±260ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ชุด
การเคลือบ, ประเภทโครง
เคลือบวิเทรียสอีนาเมล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติการติดตั้ง
ค้ำหน้าแปลน, มุมฉาก
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
1.250" L x 1.000" W (31.75mm x 25.40mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
25 Ohms
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.563" (14.29mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
รูปแบบตัวนำ
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
30W