HVC0805T5005JET
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-HVC0805T5005JETTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-HVC0805T5005JETCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
273-HVC0805T5005JETDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVC0805T5005JET
คำอธิบาย
RES SMD 50M OHM 5% 1/8W 0805
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
50 MOhms ±5% 0.125W, 1/8W ตัวต้านทานแบบชิป 0805 (2012 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HVC0805T5005JET รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)