HVC1206T1006JET
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-HVC1206T1006JETTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-HVC1206T1006JETCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
273-HVC1206T1006JETDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVC1206T1006JET
คำอธิบาย
RES SMD 100M OHM 5% 1/4W 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HVC1206T1006JET รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
แรงดันไฟฟ้าสูง
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.059" W (3.20mm x 1.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)