HVC1206T5005JET
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-HVC1206T5005JETTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-HVC1206T5005JETCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
273-HVC1206T5005JETDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HVC1206T5005JET
คำอธิบาย
RES SMD 50M OHM 5% 1/4W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
50 MOhms ±5% 0.25W, 1/4W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) แรงดันไฟฟ้าสูง ฟิล์มหนา
โมเดล EDA/CAD
HVC1206T5005JET รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.059" W (3.20mm x 1.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.022" (0.55mm)