L100J100E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L100J100E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L100J100E
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 100 OHM 5% 100W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 Ohms ±5% 100W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±260ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ชุด
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การเคลือบ, ประเภทโครง
เคลือบวิเทรียสอีนาเมล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการติดตั้ง
อุปกรณ์ยึด (ไม่รวม)
ความต้านทานไฟฟ้า
100 Ohms
ขนาด / มิติ
0.752" Dia x 6.500" L (19.10mm x 165.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
รูปแบบตัวนำ
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
100W