L100J10RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L100J10RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L100J10RE
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 10 OHM 5% 100W
คำอธิบายโดยละเอียด
10 Ohms ±5% 100W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±400ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ความต้านทานไฟฟ้า
10 Ohms
ขนาด / มิติ
0.752" Dia x 6.500" L (19.10mm x 165.10mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน (วัตต์)
100W