L25J200E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L25J200E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L25J200E
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 200 OHM 5% 25W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
200 Ohms ±5% 25W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±260ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ชุด
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การเคลือบ, ประเภทโครง
เคลือบวิเทรียสอีนาเมล
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการติดตั้ง
อุปกรณ์ยึด (ไม่รวม)
ความต้านทานไฟฟ้า
200 Ohms
ขนาด / มิติ
0.563" Dia x 2.000" L (14.30mm x 50.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
รูปแบบตัวนำ
ที่ยึดบัดกรี
พลังงาน (วัตต์)
25W