L25J50RE
L25J50RE
L25J50RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L25J50RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L25J50RE
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 50 OHM 5% 25W
คำอธิบายโดยละเอียด
50 Ohms ±5% 25W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±260ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ความต้านทานไฟฟ้า
50 Ohms
ขนาด / มิติ
0.563" Dia x 2.000" L (14.30mm x 50.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน (วัตต์)
25W