L50J150E
L50J150E
L50J150E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L50J150E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L50J150E
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 150 OHM 5% 50W
คำอธิบายโดยละเอียด
150 Ohms ±5% 50W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±260ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ความต้านทานไฟฟ้า
150 Ohms
ขนาด / มิติ
0.563" Dia x 4.000" L (14.30mm x 101.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน (วัตต์)
50W