L50J25RE
L50J25RE
L50J25RE
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
L50J25RE-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
L50J25RE
คำอธิบาย
RES CHAS MNT 25 OHM 5% 50W
คำอธิบายโดยละเอียด
25 Ohms ±5% 50W แบบลวดพัน ตัวต้านทานแบบติดที่ตัวเครื่อง
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±260ppm/°C
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 350°C
ความต้านทานไฟฟ้า
25 Ohms
ขนาด / มิติ
0.563" Dia x 4.000" L (14.30mm x 101.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน (วัตต์)
50W