MCS1632R015FER
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-MCS1632R015FERTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-MCS1632R015FERCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
273-MCS1632R015FERDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCS1632R015FER
คำอธิบาย
RES 0.015 OHM 1% 1W 1206
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
15 mOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCS1632R015FER รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
1206 (3216 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.130" L x 0.067" W (3.30mm x 1.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.033" (0.85mm)