MCS1632R025FER
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-MCS1632R025FERTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-MCS1632R025FERCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
273-MCS1632R025FERDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCS1632R025FER
คำอธิบาย
RES 0.025 OHM 1% 1W 1206
คำอธิบายโดยละเอียด
25 mOhms ±1% 1W ตัวต้านทานแบบชิป 1206 (3216 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MCS1632R025FER รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.130" L x 0.067" W (3.30mm x 1.70mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.033" (0.85mm)