MCS3264R005FER
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-MCS3264R005FERTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-MCS3264R005FERCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
273-MCS3264R005FERDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCS3264R005FER
คำอธิบาย
RES 0.005 OHM 1% 2W 2512
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 mOhms ±1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MCS3264R005FER รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2512 (6332 เมตริก)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)