MCS3264R010FER
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
273-MCS3264R010FERTR-ND - เทปและม้วน (TR)
273-MCS3264R010FERCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
273-MCS3264R010FERDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MCS3264R010FER
คำอธิบาย
RES 0.01 OHM 1% 2W 2512
คำอธิบายโดยละเอียด
10 mOhms ±1% 2W ตัวต้านทานแบบชิป 2512 (6332 เมตริก) การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ความปลอดภัย องค์ประกอบโลหะ
โมเดล EDA/CAD
MCS3264R010FER รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±50ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ขนาด / มิติ
0.252" L x 0.126" W (6.40mm x 3.20mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.024" (0.60mm)