RA-T2X-25E
RA-T2X-25E
RA-T2X-25E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
RA-T2X-25E-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RA-T2X-25E
คำอธิบาย
HEATSINK TO-218,TO-220,TO-247
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แผงระบายความร้อน TO-218, TO-220, TO-247 อะลูมิเนียม 2.0W @ 20°C ระดับบอร์ด, แนวตั้ง
หมวดหมู่
ความยาว
2.500" (63.50mm)
Mfr
ความกว้าง
1.654" (42.00mm)
ชุด
ความสูงของครีบ
0.985" (25.00mm)
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
กำลังงานสูญเสีย @ อุณหภูมิสูงขึ้น
2.0W @ 20°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความต้านทานความร้อน @ การไหลของอากาศที่ถูกบังคับ
1.50°C/W @ 200LFM
ประเภท
ระดับบอร์ด, แนวตั้ง
ความต้านทานความร้อน @ ธรรมชาติ
4.80°C/W