SMUB204PET | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | SMUB204PETTR-ND - เทปและม้วน (TR) SMUB204PETCT-ND - เทปตัดขาย (CT) |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TRIMMER 200K OHM 0.25W GW TOP |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 200 kOhms 0.25W, 1/4W Gull Wing ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±100ppm/°C |
ผู้ผลิต Ohmite | จำนวนรอบ 1.0 |
ชุด | ประเภทการปรับ การปรับด้านบน |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | วัสดุต้านทาน เซอร์เม็ท |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความต้านทานไฟฟ้า 200 kOhms | รูปแบบส่วนปลาย Gull Wing |
พลังงาน (วัตต์) 0.25W, 1/4W | ขนาด / มิติ สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm) |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% |